skip to main
|
skip to sidebar
WAMWONDO BLOG
KWA HABARI na BURUDANI zaidi.
Social Icons
Pages
Nyumbani
HABARI
MATUKIO
KIPINDI cha MORNING ALARM
AFYA YETU
MICHEZO
BURUDANI
HABARI
Hakuna maoni:
Chapisha Maoni
Nyumbani
Jisajili kwenye:
Machapisho (Atom)
C.E.O&FOUNDER
FRANK MWONDO
Fomu ya Anwani
Jina
Barua pepe
*
Ujumbe
*
Orodha Yangu ya Blogu
Jumla ya Mara Iliyotazamwa
Translate
Popular Posts
Basi Lachomwa Burundi
Basi lachomwa Burundi Basi moja la uchukuzi limechomwa moto mjini Bujumbura Burundi na waandamana...
ELIMU YETU:-Taswira Picha Za Mahafali ya Kidato cha Sita Toka Kabanga Secondary School, Ya Wilayani Ngara Mkoani Kagera.
Wahitimu wa kidato cha sita Shule ya Sekondari Kabanga iliyopo wilayani Ngara mkoani Kagera wakiwa katika mahafali yao ya tano katika ...
Mbunge Wa CCM Chalinze Mh. Ridhiwani Kikwete Mgeni Rasmi Shule Ya Sekondari Mazinde Lushoto Live!!!.
Mgeni wa Heshima siku ya kuhitimu Shule ya Sekondari Mazinde Lushoto Tanga, Mheshimiwa Ridhiwani Kikwete Mbunge wa CCM Chalinze a...
‘Nikipata Viungo Bandia Naacha Kuwa Ombaomba’
Wazee wanaoishi katika mazingira magumu jijini Mwanza wakiomba msaada kutoka kwa wasamaria wema kandokando ya mzunguko waMnara wa Ma...
TAIFA STARS KUFUNGWA:-Mfahamu Kocha Mzawa aliyepewa Majukumu ya kuiokoaBaada ya Kocha Nooij kuchemsha.
Charles Boniface Mkwasa 'Master' (Pichani) atashika timu kwa muda wakati TFF inasaka kocha wa kudumu wa Taifa Stars. Kama...
MATUKIO MUHIMU:-Taswira Picha ya Utoaji wa Nishani za Kumbukumbu ya Miaka 50 ya Muungano April 26,2015.
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dk.Jakaya Mrisho Kikwete akipeana mkono na Bw.Damian Zefrini Lubuva baada ya kumvalisha Nisha...
Huzuni Yatanda Dar,Mbowe,DK Slaa Waungana Na Wanahabari Kuaga Mwili Wa Edson Kamukara.
Pichani ni mkurugenzi wa magazeti ya halisi piblisher na mwandishi nguli wa habari za uchunguzi tanzania SAID KUBENEA akiuaga mwili wa...
MOTO WATEKETEZA GHALA LA BIDHAA ZA KAMPUNI YA KAHAMA OIL MILLS YA MJINI KAHAMA
Muonekano wa ghala hilo lilivyoathiriwa na mto huo. Baadhi ya bidhaa mbalimbali zenye thamani ya zaidi ya shilingi bilioni 3 zim...
Mjengo Anaoishi Mkali Wa Bongo Fleva Anayetamba Na Ngoma Yake Ya Chekecha Cheketua, Ali Saleh Kiba.
Mjengo anaoishi mkali wa Bongo Fleva anayetamba na ngoma yake ya Chekecha Cheketua, Ali Saleh Kiba uliopo Kunduchi-Mbezi Beach jijin...
UMESKIA KUHUSU MSIBA WA MTOTO WA MWALIMU NYERERE?., MANGULA NA NAPE WAHANI MSIBA.
Picha ya Marehemu John Nyerere aliyefariki dunia jana akiwa katika Hospitali ya Taifa ya Muhimbili jijini Dar es Salaam alipokuwa amela...
Inaendeshwa na
Blogger
.
Sample Text
Followers
About Me
Unknown
Tazama wasifu wangu kamili
Labels
glp
hospitali
martha masawe
mtoto
nesi
picha
Blog Archive
▼
2015
(150)
▼
Julai
(6)
Takukuru Watapakaa Mkoani Dodoma.
Rose Muhando ''Nafikiri Kurudia Kwenye Uislamu''
Rais Kikwete Aonesha Imani Yake Kwa Lowasa.
Breaking News..!!! Chadema Wakamatwa Na Mashine Ya...
Breakin Newzz!!!:- Msumbiji Wahalalisha Ndoa Za Ji...
Ajali..!!! Watano Wapoteza Maisha Baada Ya Magari ...
►
Juni
(24)
►
Mei
(90)
►
Aprili
(28)
►
Machi
(2)
Hakuna maoni:
Chapisha Maoni